Kamui_kyo Yaoi

ยินดีต้อนรับสู่บอร์ดคะ เมื่อสมัครแล้วอย่าลืมแนะนำตัวตามกฏด้วยนะคะไม่งั้นจะไม่ได้เข้าคะ

หากสมาชิกสมัครแล้วแต่ไม่แนะนำตัวอย่างถูกต้องทางเราจะลบไอดีของท่านออกภายใน 7 วัน คะ

ขณะนี้ทางบอร์ดปิดรับสมาชิกใหม่แล้วนะคะ

Kamui_kyo Yaoi

Bookcase Novel yaoi

เฉพาะกลุ่ม Angle

Share
    Kamui
    DarkMaster Yaoi
    DarkMaster Yaoi

: 30
    งานอดิเรก : เขียนนิยายYaoi

เฉพาะกลุ่ม Angle

ตั้งหัวข้อ by Kamui on Fri Sep 04, 2009 1:36 pm

Angle Grouqs

เด็กๆจากกลุ่ม Angle ฟังทางนี้ เนื่องจากกลุ่มแองเจิ้ลนั้นถูกจำกัดสิทธิื ไม่สามารถอ่านนิยายที่มีระดับเรท NC-17 ขึ้นไปได้ทางเราจึงได้แนะนำโอกาสที่เด็กๆจากกลุ่ม แองเจิ้ล ได้เข้าไปสัมผัสความตื่นเต้นได้ไม่น้อยหน้ากลุ่มเดวิล แต่ทุกท่านต้องใช้ความอดทน เพราะทางเราจัดกลุ่ม เด็กบอร์ด ซึ่งเป็นกลุ่มที่เปิดไม่จำกัดอายุของสมาชิก แต่ทุกท่านต้องมีเรพ ระดับ Viscount ขึ้นไปเท่านั้น ไม่ยากกันเลยใช่มั้ย

ข้อสงสัย หากระดับเลื่อนเป็น Viscount แล้ว ทำยังไงถึงจะไปอยู่ในกลุ่ม เด็กบอร์ด ได้? อะไรเหรอ?

มาร้องเพลงกัน Kamui จะคลายข้อสงสัยให้ จงอ่านแล้วจำเอาไว้

1 สมาชิกต้องมารายงานตัว ในบทความนี้ เฉพาะกลุ่ม Angle

2 แจ้ง ID ที่ใช้สมัคร ไม่ต้องแจ้งพาสนะคะ แค่ไอดีที่ใช้ก็พอ มาร้องเพลงกัน

3 บอกต่ำแหน่งเรพ ว่า หนูเป็น Viscount แล้ว 55555+ ล้อเล่นคะ-*- บอกเรพว่าเป็น Viscount บอกวันที่เลื่อนต่ำแหน่งมาด้วยนะคะ

4 รอคอยเท่านั้นคะ เมื่อตรวจสอบแล้วว่าถูกต้อง ทางเราจะพาท่านเข้าสู่กลุ่มเด็กบอร์ดคะ เล่นเกมส์กัน

ไม่ใช่เรื่องยากซะเลย สองคนเพื่อนตาย หากมีข้อสงสัยสามารถสอบถามได้คะ

ตัวอย่าง

สมมุติ Kamui เป็นสมาชิกกลุ่มแองเจิ้ล โพสจนได้ Viscount แล้ว

อันดับแรก เข้าบอร์ดแนะนำบอร์ด-มาที่เฉพาะกลุ่มแองเจิ้ล -กดข้อความโพส

เนื้อหา ID Kamui เลื่อนลำดับเป็น Viscount ในวันที่ 11/10/2009

เมื่อโพสเสร็จก็รอการเลื่อนเข้ากลุ่มเด็กบอร์ดได้คะ
    A-T_T-I
    Viscount
    Viscount

: 24
    งานอดิเรก : Yaoi, Boys, Friends, Family and My self

Re: เฉพาะกลุ่ม Angle

ตั้งหัวข้อ by A-T_T-I on Sat Dec 26, 2009 8:07 am

ชื่อIDที่ใช้สมัคร A-T_T-I ค่ะ

เลื่อนเป็น Viscount ในวันที่ 26-12-2009 ค่ะ

กรี๊ด โดนใจ

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

Kamui ได้ทำการตรวจสอบให้เรียบร้อยแล้วคะ เลื่อนระดับตามเรพที่กำหนด อย่างถูกต้อง

ขอต้อนรับน้องลูกอ๊อตสู่กลุ่มเด็กบอร์ดคะ ขอให้สนุกกับการชมบอร์ดนะคะ โฮะๆ สุขใจจริงๆ

Kamui
    ฺbboom
    Viscount
    Viscount

งานอดิเรก : อ่านวาย,คลั่งวาย,บ้าBF ><"

ตั้งหัวข้อ by ฺbboom on Sat Jul 31, 2010 1:33 am

ชื่อ ID ที่ใช่สมัคร: ฺbboom
    เลื่อนเป็น Viscount ในวันที่ 31-07-2010 ค่ะ

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

Kamui ได้ทำการตรวจสอบให้เรียบร้อยแล้วคะ เลื่อนระดับตามเรพที่กำหนด อย่างถูกต้อง

ขอต้อนรับน้องบูมสู่กลุ่มเด็กบอร์ดคะ ขอให้สนุกกับการชมบอร์ดนะคะ หึหึ ตูเจ้าพ่อนะเฟ้ย

Kamui
    hikeno
    Moder
    Moder

: 23
    งานอดิเรก : สรรหาการ์ตูนYแนวโชตะSMมาอ่าน

ตั้งหัวข้อ by hikeno on Wed Sep 15, 2010 5:56 am

idที่ใช้สมัคร hiken
    เลื่อนเป็นviscountเมื่อวันที่ 15/09/10
    ขอบคุณงับ เพิ่งเป็นสดๆร้อนๆเลย รู้แล้วล่ะว่าต้องโพสกี่ข้อความ.....ข้อความครับผม อุบไว้ดีกว่าเดี๋ยวมุยซังว่าแฮะๆ

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

ขอต้อนรับน้องฮิเคนสู่กลุ่มเด็กบอร์ดคะ ขอให้สนุกกับการชมบอร์ดนะคะ
    มีไรหรือเปล่าน้อง

Kamui

เวลาขณะนี้ Mon Sep 25, 2017 4:42 pm