Kamui_kyo Yaoi

ยินดีต้อนรับสู่บอร์ดคะ เมื่อสมัครแล้วอย่าลืมแนะนำตัวตามกฏด้วยนะคะไม่งั้นจะไม่ได้เข้าคะ

หากสมาชิกสมัครแล้วแต่ไม่แนะนำตัวอย่างถูกต้องทางเราจะลบไอดีของท่านออกภายใน 7 วัน คะ

ขณะนี้ทางบอร์ดปิดรับสมาชิกใหม่แล้วนะคะ

Kamui_kyo Yaoi

Bookcase Novel yaoi

ระดับเรพของบอร์ด

Share

Kamui
    DarkMaster Yaoi
    DarkMaster Yaoi

: 29
    งานอดิเรก : เขียนนิยายYaoi

ระดับเรพของบอร์ด

ตั้งหัวข้อ by Kamui on Fri Sep 04, 2009 4:19 pm

First topic message reminder :

ระดับเรพ

สวัสดีคะ ใครๆกำลังมองหาเรพอยู่คะ มาที่นี้เลย เราจะมาแนะนำเรพให้เพื่อนๆได้รู้จัก คราวนี้ Kamui ชอบอะไรที่ดูง่ายๆคะ และไม่คิดที่จะเปลี่ยน หุหุ สบายใจ เอาอย่างนั้นเลย หุหุ

เรพของเราก็ไม่มีอะไรมากมาย แต่เน้นความหรูหรา พอได้ยินชื่อก็คงภูมิใจขึ้นมาได้บ้างว่าเรพที่เรามีอยู่มันน่าภูมิใจนานไหน

เรพที่ 1 เด็กหลงทาง

เมื่อได้ยินอย่างนี้แล้ว เราจะมามัวหลงทางอยู่ได้ยังไง โฮะๆ สุขใจจริงๆ น่าอายจริงๆ ยังเป็นเด็กหลง มีโพสตั้งแต่ 1

เรพที่ 2 Knight

จงภูมิใจเสียเถอะ เพราะท่านได้เลื่อนตำแหน่งเป็นยศอัศวินของข้า โฮะๆ สุขใจจริงๆ มีโพสตั้งแต่ 5

เรพที่ 3 Baron

แม้จะมีความยากลำบากแต่ก็พิสูจนให้เราเห็นแล้วว่า ท่านมีความจริงใจแค่ไหน เอายศบารอนไปซะ โฮะๆ สุขใจจริงๆ มิบอกโพสหรอก ไปลุ้นกันเอาเอง /

เรพที่ 4 Viscount

ยินดีต้อนรับสู่ยศ ไวท์เคานท์ที่สูงเกียรติ์ ท่านบุกตะลุยอุปสรรค์มามากมายเพื่อพิสูจน์ให้เราเห็นแล้วว่า ท่านมีความรักและภัคดีต่อบอร์ดมากแค่ไหน โฮะๆ สุขใจจริงๆ ซอรี่นะจะบอกโพสมิได้

เรพที่ 5 Count

เพราะความมุ่งมานะ และการไต่เต้ามาถึงจุดนี้ด้วยความยกลำบาก เราขอมอบยศท่านเคานท์ ให้ไปเชยชม โฮะๆ สุขใจจริงๆ หุหุ อยากจะรู้ไปใย มิบอกโพสหรอก

เรพที่ 6 Earl

แม้ยศและตำแหน่งจะเทียบเท่าท่านเคานท์ แต่ก็มีภาษีหรูหรากว่า คงจะไม่เบื่อตำแหน่งนี้หรอกนะ เพราะทุกคนจะได้เท่าเทียบกัน หุหุ โฮะๆ สุขใจจริงๆ มิบอกโพสหอก บอกแล้วจะหนาว

เรพที่ 7 Duke

ไม่มีตำแหน่งใดจะทัดเทียมตำแหน่งขุนนางอันสูงสงนี้ได้ ดยุคของบอร์ดนี้จะมีกันซักกี่คนนะ แต่ต้องมีมากมายแน่ๆ โฮะ โฮะ โฮะๆ สุขใจจริงๆ โพสหรอก บอกไปจะพากันอ๊วกซะเปล่าๆ

เรพที่ 8 Prince

ใครจะกล้ามาเป็นเชื้อพระวงศ์กันนะ แต่ต้องมีหลายคนแน่ๆที่อยากได้ตำแหน่งนี้ไปอวดบารมี โฮะๆ สุขใจจริงๆ ถ้ามาถึงจุดนี้ไดเอาไปเลยตำแหน่งเจ้าชาย โพสเหรออยากจะรู้ไปทำไม หุหุ เดาเอาแล้วกัน

เรพที่ 9 King

เรพสุดท้าย เชื่อว่าหลายคนอยากจะครอบครองตำแหน่งนี้กันแน่ๆเลย คงอยากจะเป็นราชาของบอร์ดกันเลยล่ะสิ สู้เขานะจ๊ะ โฮะๆ สุขใจจริงๆ

และนี้คือตำแหน่งเรพของบอร์ดเราคะ ง่ายๆแต่ดูหรูหรา มีไรหรือเปล่าน้อง

hikeno
    Moder
    Moder

: 22
    งานอดิเรก : สรรหาการ์ตูนYแนวโชตะSMมาอ่าน

Re: ระดับเรพของบอร์ด

ตั้งหัวข้อ by hikeno on Mon Nov 05, 2012 3:01 pm

ขอบคุณคร๊าบบบบพี่มุยT^Tซึ้ง

You don't have to be the best to success your goal, but do your best to succes it! หุหุ สบายใจ

dragon2549
    Baron
    Baron

งานอดิเรก : เล่นเกม อ่านนิยายทุกประเภท

ตั้งหัวข้อ by dragon2549 on Thu Aug 28, 2014 2:08 am

หนทางยังอีกยาวไกลสินะขอรับ

Noomaam
    Knight
    Knight

: 18
    งานอดิเรก : ชอบอ่านนิยายค่ะ

ตั้งหัวข้อ by Noomaam on Wed Oct 29, 2014 11:35 am

อยากได้ยศก่ะเค้ามั่งง่าแต่ทำไงได้ก็เป็นเด็กหลงทางที่แสนจะใสซื่อออกแนวไม่มีสตินิดๆๆคึคึ แต่เราจะรอยศตำแหน่งที่เรารอคอย ^w^

เวลาขณะนี้ Wed Jan 18, 2017 2:08 am